20:00 Georgia ?-? Séc

22:59 Thổ Nhĩ Kỳ ?-? Bồ Đào Nha

02:00 Bỉ ?-? Romania

07:00 Peru ?-? Chile

05:00 Ecuador ?-? Venezuela

08:00 Mexico ?-? Jamaica

13:00 Machida Zelvia ?-? Avispa Fukuoka

16:00 Albirex Niigata ?-? Kawasaki Frontale

16:00 Tokyo Verdy ?-? Nagoya Grampus

16:30 Gamba Osaka ?-? Vissel Kobe

16:30 Jubilo Iwata ?-? Cerezo Osaka

17:00 Kashiwa Reysol ?-? Hiroshima Sanfrecce

17:00 Sagan Tosu ?-? Kyoto Sanga

17:00 Shonan Bellmare ?-? FC Tokyo

17:00 Urawa Red Diamonds ?-? Kashima Antlers

12:00 Consadole Sapporo ?-? Yokohama Marinos

16:00 Daegu FC ?-? Jeonbuk Hyundai Motors

17:00 Daejeon Citizen ?-? Gwangju Football Club

17:00 Gangwon FC ?-? Gimcheon Sangmu FC

18:00 FC Seoul ?-? Suwon FC

06:30 FC Cincinnati ?-? New England Revolution

06:30 Columbus Crew ?-? FC Kansas City

06:30 DC United ?-? Houston Dynamo

06:30 Orlando City ?-? Chicago Fire

06:30 Philadelphia Union ?-? Charlotte FC

06:30 New York Red Bulls ?-? Toronto FC

07:30 Minnesota United FC ?-? Austin FC

07:30 Nashville ?-? New York City FC

07:30 St. Louis City ?-? Atlanta United

08:30 Colorado Rapids ?-? Montreal Impact

08:30 Real Salt Lake ?-? Los Angeles Galaxy

09:30 Los Angeles FC ?-? San Jose Earthquakes

09:30 Seattle Sounders ?-? FC Dallas

09:30 Portland Timbers ?-? Vancouver Whitecaps

17:00 Tsirang FC ?-? Thimphu City

18:00 Grobina ?-? Riga FC

14:00 Kaya FC ?-? Philippine Army

14:00 Philippine Air Force ?-? Manila Digger FC

16:30 FC Meralco Manila ?-? Stallions FC

19:00 United City FC ?-? Mendiola FC

15:15 Khoromkhon Club ?-? SP Falcons

18:15 Deren FC ?-? FC Ulaanbaatar

21:00 TransINVEST Vilnius ?-? Dziugas Telsiai

22:59 FK Panevezys ?-? DFK Dainava Alytus

21:00 Vestri ?-? Valur Reykjavik

00:00 HK Kopavogs ?-? Stjarnan Gardabaer

02:15 Vikingur Reykjavik ?-? KR Reykjavik

02:00 Criciuma ?-? Botafogo RJ

03:30 Gremio (RS) ?-? Internacional RS

04:30 Cuiaba ?-? Atletico Clube Goianiense

07:30 Vasco da Gama ?-? Sao Paulo

20:00 Naftan Novopolock ?-? Slavia Mozyr

22:00 FC Minsk ?-? Arsenal Dzyarzhynsk

00:00 BATE Borisov ?-? Dinamo Brest

22:59 Talaea EI-Gaish ?-? Smouha SC

22:59 Enppi ?-? El Gounah

15:00 Montedio Yamagata ?-? Vegalta Sendai

16:00 Ventforet Kofu ?-? Ehime FC

16:00 Yokohama FC ?-? Roasso Kumamoto

17:00 Renofa Yamaguchi ?-? Ban Di Tesi Iwaki

17:00 Tochigi SC ?-? JEF United Ichihara Chiba

17:00 V-Varen Nagasaki ?-? Fujieda MYFC

17:00 Kagoshima United ?-? Oita Trinita

17:00 Fagiano Okayama ?-? Thespa Kusatsu

12:00 Blaublitz Akita ?-? Shimizu S-Pulse

07:00 Mineros de Zacatecas ?-? Pachuca

09:45 CDSyC Cruz Azul ?-? Chivas Guadalajara

15:00 Dinamo Bucuresti ?-? FC Unirea 2004 Slobozia

15:00 FC Dabas ?-? RCO Agde

15:00 CSKA Sofia ?-? Belasitsa Petrich

15:00 PFK Montana ?-? CSKA 1948 Sofia II

15:00 Paksi SE Honlapja ?-? Budaorsi SC

15:30 Teplice ?-? Viktoria Zizkov

15:30 Humenne ?-? FK Kosice

15:30 FC Viktoria Plzen ?-? SK Petrin Plzen

15:30 Lisen ?-? Tescoma Zlin

15:30 FK Pohronie ?-? Dukla Banska Bystrica

16:00 FC Zurich ?-? FC Wil 1900

16:00 Sigma Olomouc B ?-? Opava

16:00 Slovan Liberec ?-? SK Slovan Varnsdorf

16:00 Vysocina jihlava ?-? Chrudim

16:00 Miedz Legnica ?-? Rakow Czestochowa

16:00 Botev Plovdiv ?-? Beroe Stara Zagora

16:00 STK Samorin ?-? Zlate Moravce

16:00 Nyiregyhaza ?-? Cigand SE

16:00 FK Spartak Zlatibor Voda ?-? Tekstilac

16:00 Polonia Bytom ?-? Piast Gliwice

16:00 Aarhus AGF ?-? Brabrand

16:00 Dukla Prague ?-? FK MAS Taborsko

16:30 SV Heimstetten ?-? VFB Hallbergmoos

16:30 Ruch Chorzow ?-? Puszcza Niepolomice

17:00 Widzew lodz ?-? GKS Katowice

17:00 ATSV Erlangen ?-? Greuther Furth (Youth)

18:00 VfL Bochum ?-? Koln Am

18:00 Kreuzlingen ?-? St. Gallen

19:00 Korona Kielce ?-? Motor Lublin

19:00 Vaduz ?-? Kriens

19:00 Sportfreunde Seligenstadt ?-? Eintracht Frankfurt (Youth)

19:00 DJK Dilkrath ?-? Monchengladbach AM.

19:00 TuS Blau-Weiss Lohne ?-? SSV Vorsfelde

19:00 GKS Tychy ?-? Podbeskidzie Bielsko-Biala

19:45 Caernarfon ?-? Connahs Quay Nomads FC

20:00 SV Meppen ?-? Schalke 04 (Youth)

20:00 Brechin City ?-? Dundee United

20:00 VfB Frohnhausen ?-? TSV Steinbach Haiger

20:00 Stranraer ?-? Larne FC

20:00 Linfield Nữ ?-? Wexford Youths Nữ

20:00 Rothenstein ?-? Carl Zeiss Jena

20:30 Mold Alexandra ?-? Conwy Utd

21:00 FC Suderelbe ?-? St Pauli II

21:00 Crusaders ?-? Derry City

21:00 Lausanne Sports ?-? Stade Ouchy

21:00 Livingston ?-? Alloa Athletic

21:00 FC Nenzing ?-? Rheindorf Altach

21:00 Abbey Vale FC ?-? Queen of South

21:00 DJK Ammerthal ?-? DJK Vilzing

22:00 FK Tikves Kavadarci ?-? KF Ballkani

22:00 MFK Ruzomberok ?-? Domzale

22:00 Maribor ?-? Spartak Trnava

22:00 Pirin Blagoevgrad ?-? FK Levski Krumovgrad

22:00 SV Donau ?-? First Wien 1894

22:00 Ferencvarosi TC ?-? NK Nafta

22:00 Oudenaarde ?-? FCV Dender EH

22:00 OFK Beograd ?-? Decic Tuzi

22:00 FC Dobrudzha ?-? Spartak Varna

22:30 Levski Sofia ?-? Spartak Pleven

22:59 Alemannia Haibach ?-? Viktoria Aschaffenburg

22:59 FK Spartak Zlatibor Voda ?-? Vojvodina Novi Sad

22:59 RKVV STEVO ?-? FC Twente Enschede

22:59 FC Deisenhofen ?-? TSV 1860 Rosenheim

17:00 Dinamo Barnaul ?-? FC Lada Togliatti

19:00 Nosta Novotroitsk ?-? FK Volna Nizhegorodskaya

20:00 Amkar Perm ?-? Akron Togliatti B

22:00 Rubin Kazan B ?-? Dynamo Kirov

22:00 FC Nizhny Novgorod II ?-? FK Orenburg-2

17:00 Chungnam Asan ?-? Gyeongnam FC

17:30 FC Anyang ?-? Seoul E-Land FC

17:30 Suwon Samsung Bluewings ?-? Seongnam FC

17:00 Young Lions ?-? Tanjong Pagar Utd

19:15 DPMM FC ?-? Geylang United FC

21:00 FC Khatlon ?-? Khosilot Parkhar

21:00 Pandjsher Rumi ?-? FK Eskhata

20:00 Cerro Montevideo ?-? Danubio FC

22:30 Deportivo Maldonado ?-? Centro Atletico Fenix

01:00 Racing Club Montevideo ?-? Defensor Sporting Montevideo

04:00 Club Atletico Progreso ?-? CA Penarol

20:00 ZPC Kariba ?-? Bulawayo Chiefs

20:00 Arenel Movers ?-? Tron

20:00 Bikita Minerals FC ?-? Chicken Inn

20:00 FC Platinum ?-? Simba Bhora

20:00 Herentals FC ?-? Ngezi Platinum

06:20 Parana PR ?-? Gremio Maringa PR

02:00 Nacional PR ?-? Rio Branco PR

04:30 EC Laranja Mecanica ?-? AA Iguacu

16:30 Johor Darul Takzim ?-? Pahang

19:15 Kuching FA ?-? Terengganu

20:00 Penang ?-? Kedah

12:00 Jeonbuk Hyundai Motors II ?-? Jungnang Chorus Mustang FC

14:00 Jinju Citizen ?-? Namyangju Citizen

17:00 Pyeongchang FC ?-? Sejong Vanesse FC

13:00 Robina City FC Nữ ?-? Capalaba Nữ

14:15 Logan Lightning Nữ ?-? North Lakes United (W)

16:00 Queensland LionsNữ ?-? Brisbane City Nữ

16:00 Moreton City Excelsior (W) ?-? Broadbeach United SC Nữ

20:00 Kyzylzhar Petropavlovsk ?-? Lokomotiv Astana

20:00 FC Zhetysu Taldykorgan ?-? Kaisar Kyzylorda

08:00 Cavalry FC ?-? Atletico Ottawa

06:30 Brooklyn City Nữ ?-? New York Athletic Club Nữ

08:30 Southern California Eagles (W) ?-? Miss Kick FC Nữ

09:00 Beach (W) ?-? Los Angeles Surf Nữ

02:00 Dade County FC (W) ?-? Florida Gulf Coast DL FCNữ

04:00 Sunflower State FC (W) ?-? FC Wichita Nữ

05:00 OL Reign Reign II (W) ?-? Vancouver Victory (W)

05:00 Connecticut Rush Nữ ?-? New England Mutiny Nữ

06:00 FC Prime Nữ ?-? Seminole Ice Nữ

07:00 Fresno freeze Nữ ?-? Battle Born Futbol Club (W)

07:00 Edgewater Castle Nữ ?-? Indiana University Nữ

07:00 Indios Denver Nữ ?-? Colorado Pride Nữ

08:00 SoCal Dutch Lions Nữ ?-? Rebels Empire Nữ

09:00 FC Tucson Nữ ?-? Royals AZ FC Nữ

12:00 Croydon Kings ?-? Para Hills Knlghts SC

14:30 Adelaide Comets FC ?-? White City Woodville

14:30 Adelaide City FC ?-? Adelaide Raiders SC

14:30 Metrostars SC ?-? Adelaide United FC (Youth)

15:30 Adelaide Olympic ?-? Modbury Jets

12:00 Olympic Kingsway U20 ?-? Bayswater U20

12:00 Western Knights U20 ?-? Inglewood United U20

12:00 Armadale SC U20 ?-? Fremantle City U20

12:00 FloreatAthena U20 ?-? Perth Glory FC U20

12:00 Balcatta U20 ?-? Perth RedStar FC U20

12:00 Stirling Macedonia U20 ?-? Pires U20

06:30 Hartford Athletic ?-? Tampa Bay Rowdies

05:00 Monterey Bay FC ?-? Oakland Roots

06:00 Miami FC ?-? Loudoun United

06:00 Indy Eleven ?-? Orange County Blues FC

06:30 North Carolina ?-? Pittsburgh Riverhounds

07:00 Louisville City FC ?-? Rhode Island

07:30 FC Tulsa ?-? Sacramento Republic FC

08:00 New Mexico United ?-? Colorado Springs Switchbacks FC

09:30 Phoenix Rising FC ?-? Charleston Battery

09:30 Las Vegas Lights ?-? Memphis 901

20:00 Viking Nữ ?-? Avaldsnes Nữ

22:59 Fortuna Alesund Nữ ?-? Tromso Nữ

21:00 IBV Vestmannaeyjar Nữ ?-? UMF Selfoss Nữ

21:00 B71 Sandur ?-? FC Hoyvik

22:59 HBTorshavn II ?-? B36 Torshavn II

01:00 Guarani de Palhoca ?-? Metropolitano SC

03:00 Camboriu SC ?-? Atletico Tubarao SC

12:00 Gosnells City ?-? UWA-Nedlands FC

14:00 Rocking ham City ?-? Cockburn City

14:00 Mandurah City ?-? Dianella White Eagles

14:00 Subiaco AFC ?-? Willip

14:00 Kingsley Westside ?-? Murdoch Uni Melville

12:30 Fulham United FC ?-? Sturt Lions

12:30 Playford City Patriots ?-? Adelaide Victory

12:30 Salisbury United ?-? Western Strikers SC

12:30 West Adelaide SC ?-? Cumberland United FC

13:00 Adelaide Vipers ?-? Adelaide Blue Eagles

14:00 Sydney Olympic ?-? A.P.I.A. Leichhardt Tigers

16:00 Hills Brumbies ?-? Wollongong Wolves

16:00 Marconi Stallions ?-? Sutherland Sharks

16:15 St George City FA ?-? Spirit FC

12:00 Blacktown City Demons ?-? Rockdale City Suns

12:00 Sydney United ?-? St George Saints

12:00 Western Sydney Wanderers AM ?-? Sydney FC (Youth)

03:00 Alianza Petrolera (W) ?-? Atletico Nacional Medellin Nữ

05:00 Independiente Medellin Nữ ?-? Independiente Santa Fe Nữ

13:30 Northern Tigers U20 ?-? Dulwich Hill U20

14:00 St George City FA U20 ?-? NWS Spirit FC U20

14:00 Macarthur Rams U20 ?-? SD Raiders U20

14:00 Marconi Stallions U20 ?-? Sutherland Sharks U20

14:00 Hills Brumbies U20 ?-? Wollongong Wolves U20

14:00 Bonnyrigg White Eagles U20 ?-? Dunbar Rovers FC U20

14:00 Rydalmere Lions FCU20 ?-? UNSW FC U20

14:00 Inter Lions U20 ?-? Hakoah Sydney City East U20

10:00 Blacktown City FC U20 ?-? Rockdale City Suns U20

10:00 Sydney United 58 U20 ?-? St.George Saints U20

11:30 Launceston City U21 ?-? Kingborough Lions U21

08:45 South Hobart U21 ?-? Glenorchy Knights FC U21

01:00 Betim FC ?-? Tupi Juiz de Fora MG

01:00 Boa Esporte Clube ?-? Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT

01:00 Caldense MG ?-? North Esporte Clube

01:00 EC Mamore MG ?-? Varginha EC

01:00 Nacional AC MG ?-? Aymores

01:00 Democrata SL/MG ?-? Valeriodoce Esporte Clube (MG)

22:00 Antofagasta (W) ?-? Union Espanola (W)

22:59 Colo Colo Nữ ?-? Everton de Vina Nữ

02:00 Deportes Iquique Nữ ?-? Coquimbo Unido Nữ

22:59 Comunicaciones BsAs ?-? Excursionistas

01:00 Flandria ?-? Sportivo Dock Sud

01:00 Liniers ?-? Club Atletico Acassuso

01:00 Sportivo Italiano ?-? UAI Urquiza

01:00 Argentino de Merlo ?-? San Martin Burzaco

01:00 Villa San Carlos ?-? Colegiales

01:00 Argentino de Quilmes ?-? Deportivo Merlo

07:00 Orlando Pride Nữ ?-? Utah Royals Nữ

06:30 Houston Dash Nữ ?-? San Diego Wave Nữ

09:00 Bay FC (W) ?-? Angel City FC Nữ

11:00 Melbourne Victory FC (Youth) ?-? Caroline Springs George Cross

00:30 FC Trollhattans (W) ?-? Lidkopings FK Nữ

18:00 Mara Sugar FC ?-? Mathare United

12:00 Sydney Olympic FC Nữ ?-? UNSW FC (W)

12:00 Apia L Tigers Nữ ?-? Bulls Academy Nữ

13:30 Garuda FC ?-? Hellenic AC

17:30 Port Darwin FC ?-? Casuarina FC

22:59 Thor Akureyri ?-? Leiknir Reykjavik

22:59 Grindavik ?-? Dalvik Reynir

16:00 FM Fortuna ?-? FK Viltis Vilnius

17:00 Niesky ?-? DFK Dainava Alytus B

18:00 FM Klaipedos ?-? FK Zalgiris Vilnius B

05:00 FC Monmouth ?-? Atlantic City FC

06:00 Jacksonville Armada U23 ?-? Miami Dutch Lions FC

06:00 Charlottetowne Hops ?-? Port City FC

06:00 Greenville United ?-? Apotheos

06:00 DMV Elite FC ?-? Annapolis Blues

06:00 Philadelphia Union DS ?-? FC Motown

06:00 Knoxville troops ?-? Greenville Triumph

06:00 Richmond Kickers ?-? Northern Colorado

06:30 Chattanooga Red Wolves ?-? South Georgia Tormenta FC

07:00 Joy St Louis Park ?-? Duluth

07:00 Sunflower State FC ?-? Des Moines United FC

07:00 Milwaukee Torrent ?-? Gio`s Lions SC

07:00 Minnesota star ?-? Dakota Fusion FC

09:00 San Ramon ?-? El Farolito SC

09:00 Oakland SC ?-? Oakland Stompers

13:00 Redcliffe PCYC ?-? University of Queensland

15:00 Centenary Stormers ?-? Virginia United

15:00 Mount Gravatt Hawks ?-? Newmarket SFC

15:00 North Brisbane ?-? Acacia Ridge

14:00 Armadale SC ?-? Fremantle City

14:00 Balcatta FC ?-? Perth RedStar

14:00 Floreat Athena ?-? Perth Glory (Youth)

14:00 Olympic Kingsway SC ?-? Bayswater City

14:00 Western Knights ?-? Inglewood United

16:00 Stirling Macedonia ?-? Perth SC

01:30 Gimnastic Tarragona ?-? Malaga

01:00 Sertaozinho -SP (Youth) ?-? Uniao Sao Joao (Youth)

01:00 Portuguesa Santista SP Youth ?-? Palmeiras (Youth)

21:00 IBU Uppsveitir ?-? Hordhur

05:00 Circle Newtown United ?-? ELCO LTD St Peters

07:30 SLH St Pauls Utd ?-? Old Road Jets

12:00 Cooma Tigers ?-? Monaro Panthers

12:00 OConnor Knights ?-? Canberra FC

12:00 Gungahlin United ?-? Yoogali SC

12:00 Tuggeranong United ?-? Canberra Olympic

00:00 Jove Espanol ?-? Xerez Deportivo FC

01:00 CD Coria ?-? Murcia B

06:00 Ocean City Noreasters ?-? LVU Rush

06:10 West Mass Pioneers ?-? Boston City FC (USA)

07:00 Bavarian ?-? Minneapolis City SC

08:00 Utah United ?-? Flatirons Rush

09:00 FC Tucson ?-? Hippocampus of southern California

09:00 Midlakes United ?-? Nani Lian

09:00 United PDX ?-? Ballard Football Club

09:30 Almaden FC ?-? Davis Legacy SC

03:00 Blackwatch Rush ?-? Boston Bolts

03:00 Black Rock FC ?-? AC Connecticut

04:00 Brevard SC ?-? Inter Gainesville KF

05:00 St Petersburg FC Aztecs ?-? Tampa Bay United

05:00 AFC Cleveland ?-? Fort Wayne FC

05:00 West Virginia Alliance FC ?-? SC United Bantams

05:00 Dayton Dutch Lions ?-? Kings Hammer FC

05:00 Union FC Macomb ?-? South Bend Lions

06:00 Philadelphia Lone Star ?-? Reading United

06:00 Staten Island ASC ?-? New Jersey Copa

06:00 Thunder Bay cold ?-? RKC Third Coast

06:00 Tobacco Road ?-? Charlotte Independ B

06:00 Flint City Bucks ?-? Oakland County FC

06:00 Hudson Valley Hammers ?-? Manhattan SC

06:00 Lionsbridge FC ?-? Patuxent FA

06:00 Salem City ?-? Wake FC

06:30 Virginia Marauders ?-? Christos FC

06:30 Asheville City ?-? Dothan United SC

06:30 East Atlanta ?-? Tennessee SC

06:30 Southern Soccer Academy Kings ?-? Athens United

07:00 Blue Goose SC ?-? Hattiesburg FC

07:00 Corpus Christi FC ?-? Hill Country Lobos

07:00 Des Moines Menace ?-? Sueno FC

07:00 Louisiana Krewe FC ?-? MississippiBrilla

07:00 Westchester Flames ?-? Ironbound SC

07:30 Peoria City ?-? Saint Charles FC

08:00 Monterey Bay FC 2 ?-? Project 51O

08:00 Utah Avalanche ?-? Boulder Cty Utd

08:30 Colorado ISA ?-? Salt City

09:00 AMSG FC ?-? Coachella FC

10:00 Academica SC ?-? San Francisco City

12:00 Bankstown City Lions ?-? Bulls Academy

15:30 Northern Tigers ?-? Dulwich Hill SC

16:00 Inter Lions ?-? Hake Ya Dong in Sydney City

16:00 Macarthur Rams ?-? SD Raiders FC

16:00 Bonnyrigg White Eagles ?-? Dunbar Rovers FC

16:00 Rydalmere Lions FC ?-? University NSW

22:00 FK Riteriai ?-? NFA Kaunas

22:00 FK Tauras Taurage ?-? Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija

03:00 Minnesota Aurora FC Nữ ?-? Chicago City SC Nữ

03:30 FC Westchester Nữ ?-? Connecticut Nữ

05:30 Swan City W ?-? TLH Reckoning (W)

18:00 Valerenga U19 ?-? Drobak/Frogn U19

23:30 CD Copiapo S.A. ?-? Cobresal

03:00 Puerto Montt ?-? Deportes Temuco

07:00 San Marcos de Arica ?-? Cobreloa

10:00 NGU Nagoya Nữ ?-? AS Harima ALBION Nữ

11:00 Setagaya Sfida Nữ ?-? IGA Kunoichi Nữ

12:00 Shizuoka Sangyo University Nữ ?-? Ehime FC Nữ

16:00 Orca Kamogawa FC Nữ ?-? Nittaidai University Nữ

11:00 Speranza TakatsukiNữ ?-? Viamaterras Miyazaki Nữ

15:15 Capalaba Bulldogs ?-? Mitchelton FC

16:00 Eastern Suburbs Brisbane ?-? Moreton City II

12:00 SWQ Thunder ?-? Logan Lightning

20:00 Midtjylland U17 ?-? LYNGBY FODBOLD CLUB U17

20:00 Randers FC U17 ?-? Nordsjaelland U17

20:00 Esbjerg FB U17 ?-? FC Kobenhavn U17

20:00 Sonderjyske U17 ?-? Odense BK U17

20:00 VejleU17 ?-? AalborgU17

20:00 AGF Viby U17 ?-? Silkeborg IF U17

21:00 Sol de America Pastoreo ?-? Deportivo Carapegua

21:00 12 de Junio VH ?-? Deportivo Recoleta

03:00 Operario Ferroviario PR ?-? Botafogo SP

03:00 CRB AL ?-? Guarani SP

07:00 Ituano SP ?-? Brusque FC

18:35 ShanXi zhidan Nữ ?-? Wuhan Jianghan Nữ

18:35 Yongchuan Chashan Bamboo Sea Nữ ?-? Shanghai RCB Nữ

18:35 Hainan Qiongzhong Nữ ?-? HeNan zhongyuan Nữ

02:00 Gremio Anapolis ?-? AA Anapolina

14:30 Inter Taoyuan FC Nữ ?-? Hualien Nữ

15:00 Taipei Xiongzan Nữ ?-? Hang Yuan FC Nữ

17:30 Kaohsiung Sunny Bank Nữ ?-? Taichung Blue Whale Nữ

22:30 Universitario de Deportes Reserves ?-? Carlos Mannucci Reserves

22:30 Union Comercio Reserves ?-? Atletico Grau Reserves

03:00 Deportivo Garcilaso Reserves ?-? Sporting Cristal Reserves

19:00 Defensores Unidos U20 ?-? Chacarita Juniors U20

19:00 Deportivo Riestra U20 ?-? Defensa y Justicia U20

19:00 Newells U20 ?-? Independiente Rivadavia U20

19:00 Atletico Tucuman U20 ?-? CA Talleres de Cordoba U20

19:00 Gimnasia LP U20 ?-? CA Huracan U20

19:00 Lanus U20 ?-? Argentinos Jrs U20

19:00 CA Platense U20 ?-? Instituto AC Cordoba U20

19:00 Colon U20 ?-? Deportivo Camioneros U20

19:00 River Plate U20 ?-? Banfield U20

19:00 Nueva Chicago U20 ?-? Defensores de Belgrano U20

19:00 Union Santa Fe U20 ?-? Racing Club U20

19:00 San Lorenzo U20 ?-? Rosario Central U20

19:00 Club Atlético Independiente U20 ?-? Central Cordoba SdE U20

19:00 Barracas Central U20 ?-? CA Tigre U20

19:00 Godoy Cruz U20 ?-? Sarmiento U20

19:00 Belgrano U20 ?-? Boca Juniors U20

19:00 Velez Sarsfield U20 ?-? Estudiantes La Plata U20

18:00 Kekava ?-? JDFS Alberts

21:00 Parks Academy ?-? Beitar Riga Mariners

22:00 Marupe ?-? FK Smiltene BJSS

22:59 UNSAAC (W) ?-? Biavo FC (W)

22:59 Carlos Mannucci W ?-? Defensores Del Ilucan Nữ

11:00 Run Mel Aomori ?-? Verspah Oita

11:00 Criacao Shinjuku ?-? Kochi United

11:00 Yokogawa Musashino ?-? Honda FC

15:00 Tochigi City ?-? Sony Sendai

11:00 Briobecca Urayasu ?-? Minebea Mitsumi FC

11:00 Maruyasu Industries ?-? Atletico Suzuka

11:00 Veertien Kuwana ?-? Rayluck Shiga

15:30 Gyeongju KHNP ?-? Daejeon Korail

17:00 Mokpo City ?-? Yangpyeong

17:00 Ulsan Citizens ?-? Pocheon FC

17:00 Yeoju Sejong ?-? Daegu FC II

19:00 Coimbra EC U20 ?-? Atletico Mineiro U20

19:30 Cruzeiro (Youth) ?-? Contagem U20

01:00 America MG (Youth) ?-? EC Futgol U20

02:00 Stormers Sporting Club ?-? Nacional Sucre

18:00 Sidama Bunna (W) ?-? Bole Sub City Nữ

20:00 Ethiopia Nigd Bank Nữ ?-? Adama Ketema Nữ

12:00 Nunawading City ?-? FC Melbourne Srbija

12:00 Boroondara ?-? Goulburn Valley Suns

12:00 Malvern City ?-? Springvale White Eagles

10:00 Auckland United ?-? Tauranga City United

10:00 East Coast Bays ?-? Bay Olympic

10:00 Eastern Suburbs Auckland ?-? Auckland City

12:00 Melville United ?-? Hamilton Wanderers

12:30 Western Springs AFC ?-? Manurewa AFC

18:30 Stjordals Blink ?-? Skeid Oslo

19:00 Eidsvold Turn ?-? Strommen

19:00 Grorud ?-? Follo

19:00 Brann 2 ?-? Notodden FK

19:00 Strindheim IL ?-? Kjelsas

20:00 Eik-Tonsberg ?-? FK Arendal

20:30 Tromsdalen ?-? Ullensaker/Kisa IL

01:00 Nova Iguacu ?-? Itabuna BA

01:00 Novo Hamburgo RS ?-? Cianorte PR

01:00 Santo Andre ?-? Inter de Limeira

01:00 Ipora EC ?-? Anapolis FC

02:00 Manauara ?-? Manaus (AM)

02:00 Pouso Alegre ?-? Maringa FC

02:00 Esporte Clube Sao Jose SP ?-? Ah so Santa SP

02:30 Uniao Rondonopolis MT ?-? Brasiliense

03:00 Ag. Maraba ?-? Moto Club Sao Luis MA

03:00 Ipatinga ?-? Serra

04:00 Sao Raimundo/RR ?-? Humaita AC

04:30 Portuguesa RJ ?-? Audax Rio RJ

07:00 Rio Branco AC ?-? Trem-AP

18:00 Lindelani FC Nữ ?-? JVW FC Nữ

18:00 Mamelodi Sundowns Nữ ?-? University of Fort Hare (W)

20:00 Johannesburg Uni Nữ ?-? City Lads FC Nữ

20:00 Royal AM FC Nữ ?-? Durban Ladies FC Nữ

20:00 TUT FC Nữ ?-? University of Pretoria Nữ

22:59 ZNK Osijek Nữ ?-? Dinamo Maksimir Nữ

09:30 Miramar Rangers ?-? Island Bay United

09:30 Western Suburbs ?-? Wellington Olympic

10:00 Petone FC ?-? Wellington Phoenix Reserve

11:00 North Wellington AFC ?-? Stop Out

16:00 Polonia Chodziez ?-? LKS Goluchow

20:00 Powisle Dzierzgon ?-? Pogon Lebork

20:00 Orzel Ryczow ?-? BKS Bochnia

20:00 Gedania Gdansk II ?-? Radunia Stezyca II

21:00 MKS Huragan Pobiedziska ?-? Victoria Wrzesnia

21:00 Tarnovia Tarnowo Podgorne ?-? Jarota Jarocin

22:00 KS Mszczonowianka ?-? Blonianka Blonie

22:00 Wisla Plock U19 ?-? MKS Piaseczno

22:00 KS Raszyn ?-? Ursus Warszawa

22:00 Zabkovia Zabki ?-? KTS Weszlo

22:59 LKS Jawiszowice ?-? Niwa Nowa Wies

23:30 AS Police Nữ ?-? USFAS Nữ

23:30 AS DE Mande (W) ?-? Amazones C5 Nữ

11:00 Samoa ?-? Papua New Guinea

14:00 Fiji ?-? Tahiti

13:45 Queensland Lions SC ?-? Sunshine Coast Wanderers FC

14:00 Peninsula Power ?-? Rochedale Rovers

15:00 Redlands United FC ?-? Brisbane City

15:15 Wynnum Wolves ?-? Brisbane Roar (Youth)

22:00 Sogndal ?-? Kongsvinger

01:00 Ferro Carril Oeste Gral Pico ?-? Club Ciudad de Bolivar

04:00 Gutierrez ?-? CDA Monte Miaz

15:00 Vietnam U16 ?-? Brunei Darussalam(U16)

19:30 Myanmar U16 ?-? Cambodia U16

09:15 Lions FC U23 ?-? Sunshine Coast Wanderers U23

12:30 Gold Coast Knights U23 ?-? Brisbane Olympic FC U23

12:45 Redlands United U23 ?-? Brisbane City U23

13:00 Capalaba Bulldogs U23 ?-? Mitchelton U23

13:45 Eastern Suburbs U23(AUS) ?-? Moreton City Excelsior B U23

16:15 Peninsula Power U23 ?-? Rochedale Rovers U23

09:45 SWQ Thunder U23 ?-? Logan Lightning U23

11:15 Moreton Bay United U23 ?-? Gold Coast United U23

11:30 St George Willawong FC U23 ?-? Broadbeach United U23

20:00 Energetik-BGU Minsk ?-? Dnepr Rohachev

20:00 Lokomotiv Gomel ?-? Belarus U17

21:00 Ostrowitz ?-? Torpedo-2 Zhodino

22:00 Shakhter Soligorsk II ?-? FC Belshina Babruisk

00:00 Dinamo-2 Minsk ?-? Kommunalnik Slonim

17:30 Rana FK ?-? Surnadal

18:00 Sprint-Jeloy ?-? Ulfstind

18:00 SK Trygg Lade ?-? Lillestrom B

19:00 Gjelleraasen IL ?-? Bjorkelangen

19:00 Sandefjord B ?-? Pors Grenland

19:00 Asker ?-? Flint

19:00 Gamle Oslo ?-? Sparta Sarpsborg B

19:00 Bjarg ?-? Fana

19:00 Hou Ge Xinte B team ?-? Stord IL

20:00 Funnefoss/Vormsund ?-? Lorenskog

20:00 Ready ?-? Spjelkavik

20:00 Odd Grenland 2 ?-? Vindbjart

20:00 Vigor ?-? Madla IL

20:00 Askoy FK ?-? Floro

20:00 Forde ?-? Ardal

20:00 Sandvikens ?-? Loddefjord

20:00 Frigg ?-? KFUM 2

20:00 Nordstrand ?-? Askollen

20:00 Verdal ?-? Orkla

21:00 Mandalskameratene ?-? Fram Larvik

21:30 IL Hodd B ?-? Skedsmo

22:00 HamKam B ?-? Honefoss BK

22:59 Fyllingsdalen ?-? Harstad

20:00 Oranienburger FC Eintracht ?-? SV Petershagen

20:00 SV Grun-Weiss Lubben ?-? SG Union Klosterfelde

20:00 TSG Einheit Bernau ?-? TuS Sachsenhausen

17:45 Rosenborg BK Nữ ?-? Valerenga Nữ

18:00 Stabaek Nữ ?-? LSK Kvinner Nữ

18:00 SK Brann Nữ ?-? Arna Bjornar Nữ

18:00 Lyn Nữ ?-? Aasane Nữ

18:00 Roa Nữ ?-? Kolbotn Nữ

06:00 Columbus Crew B ?-? Chicago flame B

06:00 Chattanooga ?-? Carolina Core

07:45 North Texas SC ?-? Austin FC II

00:00 Macara Nữ ?-? Leones del Norte Nữ

09:00 Avondale U23 ?-? Manningham United Blues U23

11:00 South Melbourne U23 ?-? Altona Magic U23

12:30 Green Gully U23 ?-? Oakleigh Cannons U23

13:30 Dandenong Thunder U23 ?-? Dandenong City U23

15:15 Heidelberg United U23 ?-? Port Melbourne U23

10:00 Gosnells City Reserves ?-? UWA-Nedlands FC Reserves

12:00 Mandurah City FC Reserves ?-? Dianella White Eagles Reserves

12:00 Subiaco AFC Reserves ?-? Gwelup Croatia SC Reserves

12:00 Joondalup Utd Reserves ?-? Sorrento FC Reserves

12:00 Rockingham City FC Reserves ?-? Cockburn City Reserves

12:00 Kingsley Westside Reserves ?-? Murdoch University Melville FC Reserves

09:45 Croydon Kings Reserve ?-? Para Hills Reserves

09:45 West Torrens Birkalla B ?-? Adelaide Cobras Reserves

10:15 Salisbury Utd Reserves ?-? Western Strikers Reserves

10:15 West Adelaide Reserve ?-? Cumberland United Reserves

10:15 Fulham United FC Reserves ?-? Sturt Lions Reserves

10:15 Playford Reserves ?-? Adelaide Victory Reserves

10:15 South Adelaide Reserves ?-? Campbelltown City Reserve

10:45 Adelaide Vipers Reserve ?-? Adelaide Blue Eagles Reserve

12:00 Adelaide City Reserve ?-? Adelaide Raiders SC Reserve

12:15 Adelaide Comets Reserve ?-? White City FK Beograd Reserves

18:00 CD Monte Carlo ?-? Macau University

20:00 Gala FC ?-? Sporting de Macau

11:00 JFA Academy Fukushima Nữ ?-? Kibi International University Nữ

11:00 Yamato Sylphid Nữ ?-? Fukuoka AN Nữ

11:00 Diosa Izumo Nữ ?-? Diavorosso Hiroshima Nữ

11:00 Veertien Mie Nữ ?-? Okayama Yunogo Belle Nữ

11:00 SEISA OSA Rheia Nữ ?-? Tsukuba FC Nữ

11:00 FC Imabari Nữ ?-? Fujizakura Yamanashi Nữ

07:00 Sporting FC Nữ ?-? Dimas Escazu Nữ

02:00 Mercedes ?-? Victoriano Arenas

01:00 CA San Miguel ?-? Talleres Rem de Escalada

01:00 Almagro ?-? Nueva Chicago

01:00 Defensores de Belgrano ?-? Gimnasia Mendoza

01:00 Deportivo Madryn ?-? Estudiantes Rio Cuarto

01:00 Tristan Suarez ?-? All Boys

01:00 CA Brown Adrogue ?-? Deportivo Moron

01:15 Temperley ?-? Quilmes

13:30 LAN Thurston ?-? Hobart Zebras

13:30 Devonport City ?-? Riverside Olympic

13:45 Launceston City ?-? Kingborough Lions

11:00 South Hobart ?-? Glenorchy Knights FC

11:30 New Town Eagles ?-? Hobart United

11:30 Hobart City FC ?-? Taroona

11:30 Canberra FC Nữ ?-? Gungahlin UnitedNữ

11:30 Canberra OlympicNữ ?-? ANU FC Nữ

12:00 Belconnen United Nữ ?-? Tuggeranong UtdNữ

23:30 Brikama United ?-? BST Galaxy

23:30 Bombada FC ?-? Marimoo

17:00 Fergana University ?-? FC Bunyodkor II Chrichik

20:00 Audax Rio/RJ U20 ?-? CR Flamengo (RJ) (Youth)

20:00 Atletico Paranaense (Youth) ?-? Parana Clube (Youth)

20:30 Sociedade Acao U20 ?-? Mixto MT Youth

20:30 Avai (Youth) ?-? Nacao U20

01:00 Coritiba PR (Youth) ?-? Hope International U20

02:00 CD Sete de Setembro SC U20 ?-? Dourados AC U20

09:00 Cashmere Technical ?-? Dunedin City Royals

09:45 Nomads ?-? Christchurch United

09:45 University of Canterbury ?-? Ferrymead Bays

10:00 Selwyn United ?-? Coastal Spirit

14:00 Shenzhen Xinpengcheng U21 ?-? Wuhan Three Towns U21

14:00 Beijing Guoan U21 ?-? Cangzhou Mighty Lions U21

18:30 Changchun Yatai U21 ?-? Chengdu Rongcheng U21

10:00 Green Gully Cavaliers ?-? Oakleigh Cannons

12:00 Avondale FC ?-? Manningham United Blues

13:00 Heidelberg United ?-? Port Melbourne

16:00 Dandenong Thunder ?-? Dandenong City SC

12:00 St Albans Saints ?-? Hume City

01:00 Tanabi U23 ?-? Atletico Aracatuba U23

15:00 Taringa Rovers ?-? Maroochydore Swans FC

15:00 North Lakes United ?-? Samford Ranges

17:00 Grange Thistle SC ?-? North Star

16:00 AC Nagano Parceiro ?-? Kataller Toyama

16:00 SC Sagamihara ?-? Matsumoto Yamaga FC

16:00 Grulla Morioka ?-? Imabari FC

17:00 Gainare Tottori ?-? FC Gifu

17:00 Omiya Ardija ?-? FC Ryukyu

17:00 Miyazaki ?-? Kamatamare Sanuki

12:00 Fukushima United FC ?-? Osaka FC

12:00 Zweigen Kanazawa FC ?-? Giravanz Kitakyushu

12:00 Vanraure Hachinohe FC ?-? Yokohama SCC

01:00 Real Noroeste ?-? Vilavelhense

01:00 Linhares ?-? Vitoria ES

01:00 Rio Branco-ES ?-? Sport Clube Capixaba

01:00 Porto Vitoria ?-? Desportiva Ferroviaria ES

01:30 Terra e Mar ?-? Esporte Limoeiro

04:30 Liverpool Montevideo Nữ ?-? FC San Jacinto Nữ

15:00 Zvezda 2005 Nữ ?-? Krylya Sovetov Samara Nữ

20:00 FK Ryazan Nữ ?-? Yenisey Krasnoyarsk Nữ

00:45 CEAC/Araruama ?-? Resende-RJ

00:45 Cabofriense(RJ) ?-? Olaria

00:45 Duque de Caxias RJ ?-? America-RJ

00:45 Serrano BA ?-? CFRJ Marica RJ

13:00 Tweed United ?-? Runaway Bay Green

01:00 XV de Piracicaba ?-? Rio Claro

01:00 Capie Warrero ?-? Rio Branco(SP)

01:00 Portuguesa Desportos ?-? Oeste

01:00 Sao Caetano ?-? Juventus SP

01:30 XV Jau/SP ?-? Vocem SP

02:00 Gremio Saocarlense/SP ?-? CA Taquaritinga SP

09:00 Launceston United Nữ ?-? Taroona Nữ

09:00 Devonport Strikers Nữ ?-? Riverside Olympic Nữ

12:00 Essendon Royals Nữ ?-? Heidelberg United Nữ

12:00 FC Bulleen Lions Nữ ?-? Boroondara Eagles Nữ

12:00 Alamein Nữ ?-? South Melbourne Nữ

12:00 Brunswick Juventus Nữ ?-? Calder United SC Nữ

13:00 Bentleigh Greens (W) ?-? Emerging Athlete Program Nữ

22:00 Lokomotiv Tashkent ?-? Sogdiana Jizak

22:00 Dinamo Samarqand ?-? FK Andijon

08:15 Melbourne Victory U23 ?-? Caroline Springs George Cross U23

10:00 Preston Lions U23 ?-? Bentleigh Greens U23

14:00 Central Coast United FC ?-? Western Rage

14:00 Fraser Park FC ?-? Mounties Wanderers

14:00 Gladesville Ryde Magic ?-? Hearst Neville

16:00 Camden Tigers SC ?-? Bankstown United FC

16:00 Inner West Hawks ?-? Hawkesbury City SC

03:00 Tombense ?-? Floresta CE

03:00 Confianca SE ?-? Centro Sportivo Alagoano

05:30 Londrina PR ?-? Botafogo PB

15:00 Shanghai Port B ?-? Guangxi Lanhang

16:00 Jiangxi Dark Horse Junior ?-? Quanzhou Yassin

18:00 Dalian Kuncheng ?-? Bei Li Gong

22:00 Olympique de Beja ?-? A.S.Marsa

16:00 Chonburi Sports School (W) ?-? BG College of Asian Scholars (W)

01:00 Rosario Central Nữ ?-? Racing Club Nữ

09:30 Queanbeyan City ?-? Brindabella Blues FC

12:00 Canberra Juventus ?-? West Canberra Wanderers

12:00 Canberra White Eagles ?-? Wagga City Wanderers

12:15 Anu FC ?-? Belconnen United

04:00 Savannah Clovers ?-? Michigan Stars

06:00 Maryland Bobcats FC ?-? Georgia Lions

09:00 LA Force ?-? Capo FC

03:00 Delfines Del Este ?-? UniversidadO M

11:30 Adamstown Rosebuds FC ?-? Maitland

13:00 Lake Macquarie ?-? New Lambton FC

14:00 Valentine ?-? Cooks Hill United

11:30 Broadmeadow Magic ?-? Weston Workers FC

11:30 Charleston City Blues ?-? Edgeworth Eagles FC

11:30 Newcastle Olympic ?-? Lambton Jarvis

09:15 OConnor Knights U23 ?-? Canberra Croatia FC U23

10:00 Cooma Tigers U23 ?-? Monaro Panthers U23

09:30 Gungahlin Utd U23 ?-? Yoogali SC U23

09:45 Tuggeranong United U23 ?-? Canberra Olympic U23

17:30 Jiangxi Liansheng FC ?-? Zhejiang Greentown

18:30 Shijiazhuang Kungfu ?-? Qingdao Youth Island

18:30 Suzhou Dongwu ?-? Beijing Guoan

18:30 Chongqing Tonglianglong ?-? Shandong Taishan

18:30 Qingdao Red Lions ?-? Shenzhen Xinpengcheng

10:00 Brew Kashima ?-? KMG Holdings

10:00 Itazuke FC ?-? Veroskronos Tsuno

11:00 Porvenir Asuka SC ?-? Hannan University

12:30 Nippon Steel Oita ?-? J-Lease FC

13:00 Kaiho Bank ?-? Nobeoka Agata

14:00 Toho Titanium ?-? VONDS Ichihara

16:30 Bundey thuns kakogawa ?-? FC AWJ

06:00 Torque ?-? CS Cerrito

20:00 La Luz ?-? CSyD Cooper

21:00 Salus ?-? Parque de Plata

21:00 CA Bella Vista ?-? Sportivo Bella Italia

00:30 Durazno Capital ?-? Sportivo Huracan FC

01:00 Rocha ?-? Deportivo Colonia

01:00 Uruguay Montevideo ?-? Rentistas

01:30 IA Sud America ?-? Tacuarembo

02:00 Artigas ?-? Platense FC

Tin tức EURO 2024, lịch thi đấu EURO 2024 chuẩn xác nhất

Cập nhật nhanh chóng, chính xác thông tin lịch thi đấu Euro 2024, mang đến cái nhìn toàn diện nhất cho các fan bóng đá về từng đội bóng, từng trận đấu trong mùa giải này. Hãy cùng chuyên gia của chúng tôi dõi sát xao lịch thi đấu của từng đội bóng mỗi ngày.

Cập nhật nhanh chóng và chính xác về tỉ số euro hôm nay, kết quả euro, và lịch thi đấu Euro 2024 - giải đấu hàng đầu châu Âu.

Thông tin Euro 2024 lịch thi đấu

Kết quả vòng loại Euro 2024 đã khép lại vào tháng 3 năm nay, 24 cái tên xuất sắc nhất đã có trong danh sách các đội tham gia vòng chung kết diễn ra tại nước Đức. Đường đua chinh phục cúp vô địch bóng đá châu Âu sẽ bắt đầu từ ngày 14/06 đến ngày 14/07 tại 10 thành phố của Berlin. 

Các đội vào chung kết sau kết quả vòng loại euro 2024 sẽ được chia làm 6 bảng theo kết quả bốc thăm trước đó và thi đấu theo vòng tròn, tính điểm một lượt. Sau khi kết thúc vòng bảng, 2 đội dẫn đầu mỗi bảng và 4/6 đội đứng thứ 3 với thành tích xuất sắc nhất sẽ giành vé đi tiếp vào vòng knock out.

Danh sách các đội lọt vào vòng chung kết Euro năm nay không nằm ngoài dự đoán của chúng tôi, với sự xuất hiện của những hung thần của bóng đá châu Âu như: Tây Ban Nha, Bồ Đào Nha, Croatia, Australia và Pháp.

Bảng tử thần cũng đã xuất hiện, với những cái tên sừng sỏ nhất như: Tây Ban Nha, Italia và Croatia thuộc bảng B của giải đấu. Trong khi đó, một số bảng có phần dễ chịu hơn như bảng C, bảng E.

Cập nhật nhanh chóng và chính xác về tỉ số euro hôm nay, kết quả euro, và lịch thi đấu Euro 2024 - giải đấu hàng đầu châu Âu.

Tin tức Euro 2024 – Bảng thi đấu các đội

Theo cập nhật từ Tin tức Euro 2024, 24 đội tham gia vòng chung kết Euro năm nay sẽ thi đấu vòng tròn theo bảng. Danh sách các đội thuộc 6 bảng đấu như sau:

Lịch thi đấu Euro 2024 trận hot sớm nhất

Vòng chung kết cúp vô địch bóng đá châu Âu 2024 trên đất nước Đức sẽ chính thức bắt đầu từ ngày 15/06 tới. Các đội thi đấu mở màn bao gồm: 

  • Đức vs Scotland – Bảng Á
  • Hungary vs Thụy Sĩ – Bảng A
  • Italia vs Albania – Bảng B 
  • Tây Ban Nha vs Croatia – Bảng B

Lịch thi đấu ngày 16/06, các đội thi đấu gồm: 

  • Slovenia vs Đan Mạch – Bảng C
  • Serbia vs Anh – Bảng C
  • Ba Lan vs Hà Lan – Bảng D
  • Áo vs Pháp – Bảng D 
  • Romania vs Ukraine – Bảng E 
  • Bỉ vs Slovakia – Bảng E 
  • Bồ Đào Nha vs CH Séc – Bảng F 
  • Thổ Nhĩ Kỳ vs Georgia

Lịch thi đấu chi tiết Euro 2024 ngày 19/06, các đội thi đấu gồm:

  • Đức vs Hungary – Bảng A
  • Croatia vs Albania – Bảng B
  • Bồ Đào Nha vs Cộng Hòa Séc – Bảng F

Các thông tin lịch thi đấu vòng bảng Euro 2024 sẽ tiếp tục được tin tức EURO 2024 cập nhật hàng ngày trên kênh. Anh em hãy đồng hành cùng chúng tôi mỗi ngày để cập nhật lịch thi đấu sớm nhất của các đội.

Tin tức EURO 2024 – Cập nhật nhanh nhất, chính xác nhất

Cập nhật nhanh chóng và chính xác về tỉ số euro hôm nay, kết quả euro, và lịch thi đấu Euro 2024 - giải đấu hàng đầu châu Âu.

Đồng hành cùng người hâm mộ trong mùa giải EURO năm nay, tin tức EURO 2024 sẽ cập nhật sát xao những thông tin liên quan tới giải đấu, lịch thi đấu và bình luận sau mỗi trận đấu nhanh chóng, chính xác nhất.

Người chơi có thể dễ dàng theo dõi lịch thi đấu của từng đội bóng trong từng vòng đấu để xem trực tiếp hoặc tham gia đặt cược cho trận đấu, đội bóng mình yêu thích. Đặc biệt, Tin tức EURO 2024 sẽ điểm nhanh các trận đấu hot của mỗi bảng để người chơi không bỏ lỡ cơ hội hòa mình vào ngày hội bóng đá hấp dẫn bậc nhất hành tinh.

Những thông tin có trên tin tức Euro 2024 đều được cập nhật bởi các nguồn tin cậy, các bình luận đánh giá được thực hiện bởi các chuyên gia thể thao hàng đầu. Vì thế, thông tin mà người chơi tiếp nhận được hoàn toàn chính xác, tin cậy.

Ngoài lịch thi đấu, tin tức EURO 2024 còn cập nhật thông tin về các đội bóng, thông tin về lịch sử Euro, đội bóng từng vô địch nhiều lần nhất trong lịch sử giải đấu,… Đặc biệt, trang tin cung cấp link cá cược trực tiếp để người chơi có thể tham gia đặt kèo cùng nhà cái cá cược bóng đá uy tín hàng đầu, giúp người chơi vừa có thể theo dõi các thông tin mới nhất, toàn diện nhất về EURO 2024, vừa có thể thỏa mãn đam mê cá cược của mình.

Với tin tức EURO 2024, cả mùa giải EURO năm nay sẽ được cập nhật nhanh nhất tới anh em. Hãy theo dõi lịch thi đấu Euro 2024 cho tất cả các bảng từ kênh thông tin của chúng tôi mỗi ngày để không bỏ lỡ các trận đấu hay nhất anh em nhé!

Tin tức EURO 2024, lịch thi đấu EURO 2024 chuẩn xác nhất

Cập nhật nhanh chóng, chính xác thông tin lịch thi đấu Euro 2024, kết quả Euro, tỉ số Euro hôm nay, mang đến cái nhìn toàn diện nhất cho các fan bóng đá về từng đội bóng, từng trận đấu trong mùa giải này. Hãy cùng chuyên gia của chúng tôi dõi sát xao lịch thi đấu của từng đội bóng mỗi ngày.

Cập nhật nhanh chóng và chính xác về tỉ số euro hôm nay, kết quả euro, và lịch thi đấu Euro 2024 - giải đấu hàng đầu châu Âu.

Thông tin Euro 2024 lịch thi đấu

Kết quả vòng loại Euro 2024 đã khép lại vào tháng 3 năm nay, 24 cái tên xuất sắc nhất đã có trong danh sách các đội tham gia vòng chung kết diễn ra tại nước Đức. Đường đua chinh phục cúp vô địch bóng đá châu Âu sẽ bắt đầu từ ngày 14/06 đến ngày 14/07 tại 10 thành phố của Berlin. 

Các đội vào chung kết sau kết quả vòng loại euro 2024 sẽ được chia làm 6 bảng theo kết quả bốc thăm trước đó và thi đấu theo vòng tròn, tính điểm một lượt. Sau khi kết thúc vòng bảng, 2 đội dẫn đầu mỗi bảng và 4/6 đội đứng thứ 3 với thành tích xuất sắc nhất sẽ giành vé đi tiếp vào vòng knock out.

Danh sách các đội lọt vào vòng chung kết Euro năm nay không nằm ngoài dự đoán của chúng tôi, với sự xuất hiện của những hung thần của bóng đá châu Âu như: Tây Ban Nha, Bồ Đào Nha, Croatia, Australia và Pháp.

Bảng tử thần cũng đã xuất hiện, với những cái tên sừng sỏ nhất như: Tây Ban Nha, Italia và Croatia thuộc bảng B của giải đấu. Trong khi đó, một số bảng có phần dễ chịu hơn như bảng C, bảng E.

Cập nhật nhanh chóng và chính xác về tỉ số euro hôm nay, kết quả euro, và lịch thi đấu Euro 2024 - giải đấu hàng đầu châu Âu.

Tin tức Euro 2024 – Bảng thi đấu các đội

Theo cập nhật từ Tin tức Euro 2024, 24 đội tham gia vòng chung kết Euro năm nay sẽ thi đấu vòng tròn theo bảng. Danh sách các đội thuộc 6 bảng đấu như sau:

Lịch thi đấu Euro 2024 trận hot sớm nhất

Vòng chung kết cúp vô địch bóng đá châu Âu 2024 trên đất nước Đức sẽ chính thức bắt đầu từ ngày 15/06 tới. Các đội thi đấu mở màn bao gồm: 

  • Đức vs Scotland – Bảng Á
  • Hungary vs Thụy Sĩ – Bảng A
  • Italia vs Albania – Bảng B 
  • Tây Ban Nha vs Croatia – Bảng B

Lịch thi đấu ngày 16/06, các đội thi đấu gồm: 

  • Slovenia vs Đan Mạch – Bảng C
  • Serbia vs Anh – Bảng C
  • Ba Lan vs Hà Lan – Bảng D
  • Áo vs Pháp – Bảng D 
  • Romania vs Ukraine – Bảng E 
  • Bỉ vs Slovakia – Bảng E 
  • Bồ Đào Nha vs CH Séc – Bảng F 
  • Thổ Nhĩ Kỳ vs Georgia

Lịch thi đấu chi tiết Euro 2024 ngày 19/06, các đội thi đấu gồm:

  • Đức vs Hungary – Bảng A
  • Croatia vs Albania – Bảng B
  • Bồ Đào Nha vs Cộng Hòa Séc – Bảng F

Các thông tin lịch thi đấu vòng bảng Euro 2024 sẽ tiếp tục được tin tức EURO 2024 cập nhật hàng ngày trên kênh. Anh em hãy đồng hành cùng chúng tôi mỗi ngày để cập nhật lịch thi đấu sớm nhất của các đội.

Tin tức EURO 2024 – Cập nhật nhanh nhất, chính xác nhất

Cập nhật nhanh chóng và chính xác về tỉ số euro hôm nay, kết quả euro, và lịch thi đấu Euro 2024 - giải đấu hàng đầu châu Âu.

Đồng hành cùng người hâm mộ trong mùa giải EURO năm nay, tin tức EURO 2024 sẽ cập nhật sát xao những thông tin liên quan tới giải đấu, lịch thi đấu và bình luận sau mỗi trận đấu nhanh chóng, chính xác nhất.

Người chơi có thể dễ dàng theo dõi lịch thi đấu của từng đội bóng trong từng vòng đấu để xem trực tiếp hoặc tham gia đặt cược cho trận đấu, đội bóng mình yêu thích. Đặc biệt, Tin tức EURO 2024 sẽ điểm nhanh các trận đấu hot của mỗi bảng để người chơi không bỏ lỡ cơ hội hòa mình vào ngày hội bóng đá hấp dẫn bậc nhất hành tinh.

Những thông tin có trên tin tức Euro 2024 đều được cập nhật bởi các nguồn tin cậy, các bình luận đánh giá được thực hiện bởi các chuyên gia thể thao hàng đầu. Vì thế, thông tin mà người chơi tiếp nhận được hoàn toàn chính xác, tin cậy.

Ngoài lịch thi đấu, tin tức EURO 2024 còn cập nhật thông tin về các đội bóng, thông tin về lịch sử Euro, đội bóng từng vô địch nhiều lần nhất trong lịch sử giải đấu,… Đặc biệt, trang tin cung cấp link cá cược trực tiếp để người chơi có thể tham gia đặt kèo cùng nhà cái cá cược bóng đá uy tín hàng đầu, giúp người chơi vừa có thể theo dõi các thông tin mới nhất, toàn diện nhất về EURO 2024, vừa có thể thỏa mãn đam mê cá cược của mình.

Với tin tức EURO 2024, cả mùa giải EURO năm nay sẽ được cập nhật nhanh nhất tới anh em. Hãy theo dõi lịch thi đấu Euro 2024 cho tất cả các bảng từ kênh thông tin của chúng tôi mỗi ngày để không bỏ lỡ các trận đấu hay nhất anh em nhé!

Tác giả

  • CEO Trần Hoàng Thịnh

    Trong thế giới cá cược thể thao, bóng đá trực tuyến, Trần Hoàng Thịnh là cái tên nổi tiếng được giới cược thủ vô cùng kính nể bởi tài năng nhận định và dự đoán các trận đấu vô cùng chính xác.